An yi amfani da Motar Juji 375hp don siyarwa

Takaitaccen Bayani:

1. Motarmu ta HOWO bisa fasahar STR daga Ostiriya

2. Cabin:HW76 Big and Comfortable Cabin.Four point s dakatar Kujeru tare da bazara da abin girgiza iska, VDO panel, Air Conditioner

4. Inji: 375HP-420HP WD615 injin (daga 290hp - 420 hp Zabin)

Nau'in: Diesel 4-stoke Direct allura, 6-Silinda a layi, Turbo-charging, Ciki sanyaya.Matsayin Tushen Yuro III

5. gaban axle: HF9 9ton fasahar gaban tuƙi axle

6. Rear axle:HC16 16tons Matsakaicin gidaje, raguwa guda ɗaya tare da rage cibiya kuma tare da makullai daban-daban tsakanin axles da dabaran

7. Tuƙi: ZF8098 daga Jamus

8. Nau'in Tuki: Tuƙi Hannun Hagu ko Tuƙi Hannun Dama

9. Loading iya aiki: Jiki Capacity>25cbm Loading Weight> 30ton

10. An ƙera shi don ƙaƙƙarfan yanayin hanya musamman ga ƙasashen Afirka


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Hana matakan zubewar mai na Motocin Babban Duty Duty Howo
1. Hankali ga rawar mai layi.Motoci a tsaye sassa (kamar fuskar ƙarshen haɗin gwiwa, iyakoki na ƙarshe, bawo, gaskat ɗin murfin, murfin enamel lebur, da sauransu) tsakanin sassan layin yana taka rawar rufewa.Idan kayan aiki, ingancin samarwa da shigarwa ba su dace da ƙayyadaddun fasaha ba, ba zai iya taka rawar rufewa ba, har ma da haɗari.Irin su kwanon mai ko murfin bawul, saboda wurin tuntuɓar ba shi da sauƙin haɗawa, yana haifar da zubar mai.Lokacin tarwatsawa da haɗuwa, kula da wurin da kyau, bincika a hankali, kuma tara bisa ga ƙayyadaddun bayanai.

2. Duk nau'ikan nau'ikan kayan ƙwaya a cikin motar yakamata a ƙarfafa su gwargwadon ƙayyadaddun juzu'i.Matsi maras nauyi da yawa ba zai ƙara matsawa ɗigon layin ba;matsewa sosai kuma zai sanya ramin dunƙulewa a kusa da kumburin ƙarfe ko kuma za a yi masa dunƙule ƙulle mai zamewa ya haifar da zubar mai.Bugu da kari, magudanar man fetur din magudanar man idan ba a takura ba ko kuma a dawo da shi, da saukin haddasa asarar mai, sannan kuma ya faru “kone rike da shaft” hadarin na’ura.

3. Sauya hatimin mai da ya gaza akan lokaci.Yawancin sassa masu motsi akan motar (kamar hatimin mai, O-rings) za a shigar da su ba daidai ba, mujallar da hatimin mai ba a tsakiya ba, eccentric da zubar da mai.Wasu hatimin mai za su rasa elasticity saboda tsufa na roba bayan dogon amfani.Ya kamata a sabunta leaks cikin lokaci.

4. Guji bawul ɗin hanya ɗaya, bawul ɗin iska an katange.Wannan yana haifar da hauhawar zafin jiki a cikin akwati, mai da iskar gas da ke cike da sararin samaniya, fitarwa ba ya fita, don haka matsa lamba a cikin akwati don ƙara yawan amfani da mai da kuma rage sake zagayowar maye gurbin.An toshe tsarin iskar injin, yana ƙara juriya na piston zuwa motsi, ta yadda yawan mai ya karu.Saboda rawar da shari'ar ke takawa a ciki da wajen yanayin yanayin bambance-bambancen matsa lamba, yawanci yana haifar da rufe raunin mai.

5. Daidaita warware nau'ikan hatimin haɗin gwiwa iri-iri na bututun mai.Ana yawan wargaza goro na hadaddiyar mota, cikin saukin zamewar waya da ta karye da sako-sako, zai haifar da toshewar mai.Maye gurbin goro, yi amfani da hanyar niƙa don warware taper sealing, sabõda haka, da goro matsa lamba don warware sealing.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana