SY135C samfurin karamin tauraro ne na 13T na Sany Heavy Machinery.Ya kiyaye babban kaso na kasuwa tsakanin samfuran ton iri ɗaya tsawon shekaru da yawa kuma an sayar da shi zuwa fiye da ƙasashe 100 na duniya.
Sabuwar-ƙarni SY135C National IV inji an inganta a kusa da "sabon iko, sabon fasaha, da sabon siffa".Ya dace da gine-ginen birane, gyaran hanya, aikin ƙasa, aikin dutse, ma'adinai da sauran ayyukan injiniya.Yana iya saduwa da bukatun daban-daban ayyuka da kuma kawo abokan ciniki Babban koma kan zuba jari samun kudin shiga.
1. Haɓaka bayyanar: Sabuwar siffar Ferrari ce ta yi, wanda yake da ƙarfi, tsayayye da ƙarfi.Tare da haɓakar ƙira na murfin, girman bayyanar yana ƙaruwa zuwa 2470 * 2480 * 1200mm, kuma sarari yana ƙaruwa da 10%.Layin counterweight mai sauƙi ne, kuma duk injin yana kama da "kamar injin 20T".
2. Haɓaka ƙananan juriya mai jurewa guga: An inganta siffar guga don baka na biyu don rage girman juriya da asarar wutar lantarki.Farantin gaba na gaba yana ɗaukar tsarin ƙirar flange na musamman na Sany, wanda ke guje wa lalacewa da yawa kuma yana haɓaka rayuwar sabis sosai.
3. Haɓaka tsarin wutar lantarki: An sanye shi da ingin mai ƙarfi da aka shigo da shi, ƙarfin injin da juzu'i ya fi girma, kuma ƙarfin hydraulic yana da tsayayye kuma abin dogaro a ƙasan 4000m plateau.
4. Ingantaccen tsarin haɓakawa na hydraulic mai haɓakawa: An sanye shi da ingantaccen tsarin hydraulic mai gudana don cimma daidaitaccen ikon daidaitawa da haɓaka ingantaccen ƙarfin kuzari ta 5% zuwa 8%.Zane mai sauƙi mai sauƙi na ƙirar mai yana kawar da bawul ɗin dabaru kuma yadda ya kamata ya guje wa asarar ƙayyadaddun maƙarƙashiya.An zaɓi sanannen nau'in babban famfo mai ƙaura, babban bawul mai aiki, da babban diamita babban ɗigon bawul ɗin, tare da mafi girman ƙarfin kwarara da ƙaramar asarar matsa lamba, wanda ke haɓaka ƙarfin sarrafawa da tattalin arzikin mai na duka injin.
5. Haɓaka lodin ƙasa: ɗaukar ingantacciyar dabarar tuƙin kaya da ƙarfafa na'urar tashin hankali, hanya mai ma'ana biyu, don haɓaka matsalar tsallen hakori.An inganta sabon tsarin waƙa, kuma an inganta madaidaicin kwandon ƙasa bisa ga ainihin yanayin tafiya, wanda ke magance matsalar tsangwama da lalacewa tsakanin mai tsaron waƙa da takalman waƙa.